Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    392

Icon5 Liệu có cách nào để hạn chế số lượng cầu thủ random???

Tình hình là chơi đến mùa 3, đội mình đang rất mạnh. Bây giờ dùng fmrte báo về hàng loạt những thằng random có PA cao khiếp, mà CA cũng khủng. Nhìn lực thì toàn ngon những cái mà vị trí của nó không cần đến. Hầu hết thể lực bọn nó rất tồi, nhưng hai cái cột mental và technical toàn 18,19. Càng chơi càng chán vì nhiều hàng random quá khủng, làm game không thật nữa. Có bạn nào biết, liệu có cách nào để hạn chế bớt hàng random, chỉ mình với, thanks.

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    ko biết , chắc ko

chỉ số ko đúng vị trí thì nhắm xem chỉ số phù hợp nhất cái nào rồi train cho nó theo hướng đó + vị trí đó

hồi 10.2 mình cầm MC có 1 ku DMC chỉ số tạt cục tốt , tốc độ khá ổn nhưng ko trâu lắm , mình đẩy qua đá DL vì Left Only & train Full back . sau đó đc 1 em DL với best rate 83% ở FB và 82% ở DMC ( 2 vị trí natural cả )

Số bài viết
    392
    Cũng hay train cầu thủ sang vị trí khác. Nếu train từ accomplished lên natural thì mình mất gần 2 mùa (từ ineffectual train lên thì chưa thử). Ngoài ra mỗi khi train cầu thủ sang vị trí khác thì khi tập luyện thằng này mất 10% workload. Thế thì từ cầu thủ trẻ tầm 16,17 train lên full PA và natural cho vị trí mình đặt ra rất khó. Chưa kể càng về sau hàng random càng nhiều. Đôi khi cứ train được 1 thằng lên cực ngon thì xuất hiện 1 chú random hàng khủng gấp bội, mà nói chung là random là ghét rồi, chả thật tí nào.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    ko thích random thì chỉ có n'c newgame thôi chứ game sao mà nó bít đg` tạo cầu thủ thật

ít cầu thủ xuất hiện quá thì quân đâu mà đá mà ai bảo bạn sign hết làm gì để máy sign vs chứ

@ thằng đó mình train từ năm 16t , lên 21t thì sử dụng , 22t thành WW

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới